Labarai

 • Menene ci gaban CALT's CTP 3.0 baturi “Qilin”?

  Menene ci gaban CALT's CTP 3.0 baturi “Qilin”?

  A watan Yuni na wannan shekara, CALT a hukumance ya ƙaddamar da baturin CTP 3.0 "Qilin," wanda ya ƙaddamar da bayanin abun ciki na tsarin 255wh / kg ƙarfin makamashi da sabon bayani don amincin baturi da caji cikin sauri a cikin gajeren fim na minti 4 wanda ya ratsa zukatan zukatan mutane.Yawancin masu amfani da intanet sun fara…
  Kara karantawa
 • Menene kiran e-kira?

  Menene kiran e-kira?

  Kiran E-Kira shine tsarin da ake amfani da shi a cikin motoci a duk faɗin EU wanda ke yin kiran gaggawa na 112 kyauta ta atomatik idan motarka ta shiga cikin mummunan hatsarin hanya.Hakanan zaka iya kunna eCall da hannu ta danna maɓallin.Kafin a saka eCall In-Vehicle Equipment (IVE) a cikin motoci, suna buƙatar ...
  Kara karantawa
 • Abubuwan da ke shafar fakitin fitarwa na baturin lithium

  Abubuwan da ke shafar fakitin fitarwa na baturin lithium

  Batirin lithium ion suna da fa'idodi na babban iya aiki, babban takamaiman makamashi, rayuwa mai kyau na sake zagayowar, babu tasirin ƙwaƙwalwar ajiya da sauransu.Saurin haɓaka batirin lithium ion, a matsayin mafi mahimmancin aikin index, ya ja hankalin masu bincike.Don haka, PACK baturin lithium shine ...
  Kara karantawa
 • Menene halin da ake ciki yanzu na matsakaici da ƙananan masana'antun lithium a ƙarƙashin tashin farashin albarkatun ƙasa?

  Menene halin da ake ciki yanzu na matsakaici da ƙananan masana'antun lithium a ƙarƙashin tashin farashin albarkatun ƙasa?

  A ranar 10 ga Maris, 2022, matsakaicin farashin tabo na lithium carbonate na cikin gida ya samu nasarar karye yuan/ton 500,000, ya karya alamar yuan/ton 500,000 a karon farko.Metal lithium yana cikin kwanakin ciniki guda biyu a jere da suka gabata ya yi tsalle yuan 100,000 / ton, yanzu matsakaicin tabo pr...
  Kara karantawa
 • Binciken tsarin samarwa da haɓaka haɓaka kayan cathode don batirin lithium ion

  Binciken tsarin samarwa da haɓaka haɓaka kayan cathode don batirin lithium ion

  Ayyukan batirin lithium cathode abu kai tsaye yana shafar aikin baturin lithium ion, kuma farashinsa shima yana ƙayyade farashin baturin kai tsaye.Akwai matakai da yawa na samar da masana'antu don kayan cathode, hanyar haɗin gwiwar tana da rikitarwa, kuma ...
  Kara karantawa
 • Menene bambanci tsakanin baturin lithium da baturin gubar acid?

  Menene bambanci tsakanin baturin lithium da baturin gubar acid?

  Baturin lithium ion yana nufin baturi na biyu wanda Li+ ɗin da aka saka a ciki yana da inganci kuma mara kyau.Ana amfani da mahadi na lithium LiXCoO2, LiXNiO2 ko LiXMnO2 a cikin ingantaccen lantarki na lithium - carbon interlaminar fili LiXC6 ana amfani dashi a cikin gurɓataccen lantarki.Electrolyte yana narkewa...
  Kara karantawa
 • Menene UPS?

  Menene UPS?

  Ma'anar UPS Mai ba da wutar lantarki mara katsewa ko tushen wutar lantarki mara katsewa (UPS) na'ura ce ta lantarki wacce ke ba da wutar gaggawa ga kaya lokacin da tushen wutar lantarki ko na'urar sadarwa ta kasa.Ana amfani da UPS yawanci don kare kayan aiki kamar kwamfutoci, cibiyoyin bayanai, sadarwa...
  Kara karantawa
 • Menene baturin polymer?

  Menene baturin polymer?

  An haɓaka baturin lithium polymer akan tushen baturin lithium ion ruwa.Ingantacciyar wutar lantarki da kayan lantarki mara kyau iri ɗaya ne da baturin lithium ion ruwa, amma yana amfani da gel electrolyte da fim ɗin filastik na aluminum a matsayin marufi na waje, don haka yana da nauyi mai sauƙi ...
  Kara karantawa
 • Menene bambanci tsakanin baturan lithium-ion mai ƙarfi da batirin fasahar ajiyar makamashi?

  Menene bambanci tsakanin baturan lithium-ion mai ƙarfi da batirin fasahar ajiyar makamashi?

  1. Girman ƙarfin aiki ba daidai ba ne kamfanonin kera batir Lithium-ion sun gano cewa a cikin filin baturi, lokacin da ƙarfin ƙarfin aiki ya tashi, ƙarfin fitarwar dangi shima zai tashi, ta yadda fakitin batirin lithium-ion na iya yin la'akari da wasu. kayan aiki masu ƙarfi;nan take...
  Kara karantawa
 • Batir phosphate na Lithium iron phosphate sun mamaye kasuwa a karon farko cikin shekaru hudu

  Batir phosphate na Lithium iron phosphate sun mamaye kasuwa a karon farko cikin shekaru hudu

  A cikin 2021, yawan haɓakar jigilar kayayyaki na batirin lithium baƙin ƙarfe phosphate ya zarce batirin lithium na ternary wanda ya mamaye fa'idar kasuwa tsawon shekaru da yawa.Dangane da bayanan da ke sama, ƙarfin da aka shigar na lithium iron phosphate da batir lithium na ternary a cikin ikon gida ...
  Kara karantawa
 • Abubuwan da ke shafar ƙarfin fitarwa na PACK na batirin lithium-ion

  Abubuwan da ke shafar ƙarfin fitarwa na PACK na batirin lithium-ion

  Batir Lithium ion PACK wani muhimmin samfuri ne wanda ke gudanar da gwajin aikin lantarki bayan nunawa, haɗawa, haɗawa da haɗuwa da tantanin halitta, kuma yana ƙayyade ko iyawa da bambancin matsa lamba sun cancanci.Silsilar baturi-daidaitacce monomer shine daidaito tsakanin zuwa takamaiman...
  Kara karantawa
 • Kwatanta Batirin 21700 da Batir 18650

  Kwatanta Batirin 21700 da Batir 18650

  Silindrical baturi shine mafi tsufa nau'in baturi.Fa'idodinsa sun haɗa da tsarin samar da balagagge, yawan amfanin samfur, ingantaccen tsarin baturi, fa'idar aikace-aikacen fa'ida, ingantaccen aiki, da fa'idar farashin gabaɗaya.Kuma gazawarsa a bayyane take.Batura cylindrical sune ...
  Kara karantawa
123Na gaba >>> Shafi na 1/3