Menene UPS?

Ma'anar UPS

Wutar lantarki mara katsewa ko tushen wuta mara katsewa (UPS) na'urar lantarki ce wacce ke ba da wutar gaggawa ga kaya lokacin shigar da tushen wutar lantarki komains ikokasa.Ana amfani da UPS yawanci don kare kayan aiki kamarkwamfutoci,cibiyoyin bayanai,sadarwakayan aiki ko wasu kayan wutan lantarki inda ba zato ba tsammani wutar lantarki zai iya haifar da raunuka, mace-mace, mummunar rugujewar kasuwanci ko asarar bayanai. 

Yadda za a Zaba aDaceBaturi don Tsarin UPS?

Akwai manyan nau'ikan batura UPS guda uku akan kasuwa: Valve Regulated Lead Acid (VRLA), batir mai jika ko ruwan tantanin halitta da batirin Lithium-ion.Waɗannan batura sune mafi kyawun nau'ikan don tabbatar da ikon da ba zai katsewa ba saboda suna buƙatar ƙarin kulawa, suna ba da kariya ta dogon lokaci har zuwa shekaru 20 ko farashi kaɗan.Kafin siyan baturin UPS, bari mu kalli fa'idodin da yake bayarwa.Batura VRLA suna da gajeriyar tsawon rayuwa amma suna buƙatar ƙarancin kulawa.Batirin jika-cell yana daɗe amma yana buƙatar ƙarin kulawa akai-akai.Koyaya, batirin Li-ion suna da tsawon rayuwa kuma basu buƙatar kulawa.Tare da lokaci baturan lithium-ion sun tabbatar a matsayin mai canza wasan don tsarin UPS.

UPS1

Fa'idodin Batirin Lithium-ion

Mafi kyau Paikia yanayi daban-daban

Babu canje-canje a ingancin aiki ko da a cikin yanayin zafi mafi girma yana bayyana ingantaccen baturi.Idan aka kwatanta da baturan VRLA baturin lithium-ion zai iya tsayayya da yanayin zafi mai girma.Batura Li-ion suna da ikon samar da kyakkyawan aiki har zuwa digiri 104 F. Wannan shine dalilin da ya sa ake amfani da batir lithium-ion a cikin yanayi mai tsanani ciki har da masana'antu da yawa.

Tsawon Rayuwa

Tsawon rayuwar baturin lithium-ion babban abin lura ne.Batirin Li-ion na iya yin tsayayya 3000 zuwa 5000 cajin hawan keke.waɗannan batura za su iya yin aiki har sau biyu idan dai waɗannan batura na VRLA na al'ada, wanda ke nufin, baturin UPS na lithium-ion zai iya yin aiki na shekaru 8 zuwa 10, har ma fiye, yayin da baturin VRLA kawai yana aiki na shekaru 3 zuwa 5.Yana adana farashin kulawa kuma yana rage haɗarin raguwa saboda tsarin UPS na iya ɗaukar shekaru 9 zuwa 10, wanda ke nufin babu buƙatar maye gurbin baturi.

Fasterdon Recharge

Lokacin da yazo don samar da wutar lantarki mai santsi ga kayan aiki, UPS yana buƙatar caji da sauri zuwa cikakken ƙarfi.Amintaccen baturin lithium-ion yana ɗaukar ƙasa da lokaci fiye da batir VRLA.Batirin VRLA yana ɗaukar akalla sa'o'i 12 don caji daga 0% zuwa 90%, a gefe guda kuma, yana ɗaukar awanni 2 zuwa 4 kawai don cajin baturin lithium-ion cikakke, wanda ke rage haɗarin fuskantar wani matsala.

UPS2

Karin Fm,Smaller, kumaLdareer

Batirin Lithium-ion sun fi 40% karami kuma aƙalla 40% zuwa 60% sun fi batir VRLA wuta don a iya shigar da su a ko'ina.Lithium-ion UPS yana ba wa kamfanoni damar samun ƙarin lokacin aiki a wuri ɗaya ko ƙasa da haka.

Batura Li-ion sun ƙunshi tsarin sarrafa baturi mai haɗaka don kare ƙwayoyin baturi daga batutuwa kamar, sama ko ƙasa da ƙasa, zafin jiki mai girma, halin yanzu, da sauransu. Hakanan yana ba da mafi girman aiki ta ƙara rayuwar baturi.

UPS3

Ƙananan Jimlar Kudin Mallaka

Batirin lithium-ion yana adana 50% na jimlar kuɗin mallakar fiye da sauran batura tare da ikon yin tsayayya da ƙarin caji / sake zagayowar, tsawon rayuwa, rage kulawa, sassauci, ƙaramin girman da ke adana farashin shigarwa, da jure yanayin zafi mai girma.

An kafa shi a cikin 2008, Shandong Goldencell Electronics Technology Co., Ltd. babban kamfani ne na fasaha wanda ke haɗa bincike, haɓakawa, masana'antu, tallace-tallace da sabis na sabbin samfuran makamashi.Babban samfuran kamfanin sune kayan lithium-ion baturi cathode, batir lithium-ion da fakitin baturi, tsarin sarrafa baturi, super-capacitors, da sauransu. batura suna sanye da sabbin software na sarrafa wutar lantarki.mun yi imani da samar da samfurori mafi inganci tare da goyan bayan sana'a na sana'a da sabis na abokin ciniki mara kyau.Ziyarci gidan yanar gizon mu don ganin mafi kyawun madadin baturi wanda ya dace da buƙatun ku.


Lokacin aikawa: Maris-02-2022